TANGAZO

HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA
INAWATANGAZIA UMMA KUWA BAADA YA
KUHAMISHIA OFISI ZAKE ILONGERO,
INAPANGISHA MAJENGO YA OFISI YALIYOPO
MANISPAA YA SINGIDA MTAA WA BOMANL.

HIVYO,
MWENYE NIA NA UHITAJI WA KUPANGA KWA
SHUGHULI ZA KIOFISI TU ANAKARIBISHWA SANA

Kwa Mawasiliano:

Anuani + S.L.P. 27, SINGIDA

Barua Pepe - ded.singidadc@singida.go.tz
Namba ya simu = 0784-313296/0753-142507

Limetolewa na: A
Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Singida,

S.L.P. 27,

SINGIDA.

MICURUGENZI MTEND AJI
HALMAS HAURI YAWILAYA
SINGIDA



