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Halmashauri ya Wilaya Singida 
Kata ya  Msange 
Soko la Mazao 
S.L.P 27 
Singida 

Soko la Mazao Msange  

SOKO LA MAZAO MSANGE 
 
 

Mwenyekiti wa soko la Mazao lililopo Halmashauri ya Wilaya ya Singida kata ya Msange 
anawakaribisha wafanyabiashara wote wa zao la Kitunguu maji kufika kwenye mnada wa 
wazi wa zao hili unaofanyika katika Soko la Mazao Msange. 

Karibu Singida-Msange 
Kupata vitunguu Bora 
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