HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

05 Julai, 2021

TANGAZO KWA WATUMISHI WA AJIRA MPYA (WALIMU NA

WATUMISHI WA KADA YA AEYA)

Mkkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Singida anawakaribisha watumishi

wote wa ajira mpya ambao wamepangiwa vituo vya kazi ndani ya Halmashauri ya

Wilaya ya Singida kufuatia tangazo lililotolewa na Ofisi ya Rais TAMISEMI la tarehe

25/06/2021. 1li kukamilisha taratibu za ajira, na endapo changamoto yoyote itajitokeza

tafadhali wasiliana na Timu ya Mapokezi kwa namba zifuatazo kwa msaada zaidi:-

Na. Jina Cheo Namba ya simu
1. Janeth Mbuga Afisa Utumishi na Utawala 0765-056443

2. Dorothy Kobelo Afisa Elimu Sekondari 0754-513244

3. Sarah Kibwana Afisa Elimu Msingi 0755-465033

4. Dr. Vicent Gyunda Mganga Mkuu 0622-328884

5. Mariam Chinja Katibu wa Afya 0766-645091

6. Philibert Prosper Afisa Utumishi 0755-450199

7. David Brown Katibu Tume ya Utumishi wa Walimu

Tangazo hili limetolewa na:

Rashid M Mandoa
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA




