

# TANGAZO

## KWA WATUMISHI WOTE HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

OFISI YA MKUU WA MKOA WA SINGIDA IMEANDAA BONANZA LA MICHEZO YA RIADHA, MPIRA WA MIGUU (SOCCER), NETIBOLI (NETBALL), MPIRA WA MIKONO (HANDBALL), MPIRA WA WAVU (VOLLEYBALL), KUVUTA KAMBA NA MASHINDANO YA KUCHOMA NYAMA

**TAREHE**, 02/12/2017 SAA 02:00 ASUBUHI MPAKA SAA 12:00 JIONI KATIKA VIWANJA VYA ZIWA SINGIDANI. LENGU LA BONANZA NI KUFANYA MAZOEZI YA PAMOJA, KUKUZA MAHUSIANO, KUFHAMIANA, NA KUTEKELEZA AGIZO LILILOTOLEWA NA MH. MAKAMU WA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA JUU YA KUFANYA MAZOEZI, AIDHA KILA MSHIRIKI ANAPASWA ACHANGIE TSH. **10,000/=** KWAAJILI YA GHARAMA YA CHAKULA CHA MCHANA PAMOJA NA VINYWAJI (**SOFT DRINKS**)

KWA YEYOTE ATAKAYESHIRIKI AFIKE OFISI YA UTAMADUNI YA HALMASHAURI KWAAJILI YA KUJISAJILI NA MWISHO WA KUJISAJILI NI ALHAMISI YA TAREHE 30/11/2017

KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA AFISA MICHEZO WA WILAYA KWA NAMBA. **0756219292**

**TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA UTAWALA**