

# HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Mkoa wa Singida:  
Simu No. 0262502252/2237  
Fax No. 0262502316  
E-mail: [ded.singidadc@singida.go.tz](mailto:ded.singidadc@singida.go.tz)



S.L.P. 27,  
SINGIDA.

03 Machi, 2021

## TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kwa mujibu wa Kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb. Na. FA.170/366/01"A"/69 cha tarehe 29/01/2021 cha kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Singida anapenda kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa ya kutuma maombi ya nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III kwa kuzingatia vigezo na maelekezo yaliyopo katika tangazo hili.

### 1. MTENDAJI WA KIJJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE III) NAFASI 2:

#### a) Sifa:

- Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha IV au VI na awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti cha Technician Certificate (NTA level 5) katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka katika Chuo cha Serikali za Mitaa cha Hombolo – Dodoma au chuo chochote kinachotambulika na Serikali.

#### b) Kazi za kufanya/Majukumu:

- Atakuwa Mtendaji na mshauri wa Serikali ya Kijiji na Kamati zake katika mipango ya maendeleo.
- Atakuwa Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji na atasimamia mapato na matumizi ya Halmashauri ya Kijiji.
- Atakuwa mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala bora katika Kijiji.
- Atapaswa kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango na maendeleo ya kijiji.
- Atatafsiri Sera, utatatibu na kusimamia utekelezaji wa Sheria ndogo za Halmashauri ya Kijiji.
- Atakuwa Katibu wa Kamati ya Halmashauri ya Kijiji.
- Ataongoza vikao vya maendeleo ya kijiji vitakavyowahusisha wananchi na wataalam waliopo kwenye eneo lake.

- Atapaswa kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa na umaskini katika eneo lake.
- Atakuwa kiongozi wa Wakuu wa Idara na Vitengo wa kitaalam katika kijiji.

**c) Ngazi ya Mshahara:**

- Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mshahara Serikalini yaani TGS B1 (390,000/=) kwa mwezi.


**d) Masharti kwa ujumla:**

- Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka **18** na usiozidi miaka **45**.
- Waombaji waambatanishe cheti cha kuzaliwa.
- Waombaji waambatanishe maelezo binafsi (CV) yenye anwani na namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika.
- Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani nakala za vyeti vya kidato cha Nne au Sita pamoja na vyeti vya Taaluma (Professional Certificate from respective board, computer certificate) na picha mbili za rangi za hivi karibuni.
- Testimonials, Provisional results, statement of results, hati ya matokeo ya kidato cha Nne na kidato cha sita **havitakubalika kabisa**.
- Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuhidhinishwa na mamlaka husika (NECTA na NACTE) na taarifa ya ulinganifu iambatanishwe kwenye maombi.
- Waombaji wa nafasi za ajira waliostaafishwa, waliofukuzwa kazi na kuachishwa kazi katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
- Barua ya maombi iandikwe kwa **mkono na kwa lugha ya Kiswahili tofauti na hapo ombi lako halitapokelewa**.
- Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.
- Kichwa cha barua kitaje nafasi ya Kada unayoomba kwa ufasaha.
- Barua ya maombi isainiwe na **mwombaji mwenyewe** tofauti na hivyo maombi hayo **yatakataliwa**.
- Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
- Mwombaji aandike juu ya bahasha nafasi ya kada anayoomba.

- Waombaji watakaokidhi sifa na vigezo watajulishwa tarehe ya usaili kwa kupitia namba za simu na anuani walizotumia kwenye barua ya maombi ya kazi.
- Barua zitakazoletwa kwa mkono hazitapokelewa.
- Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe **18/3/2021** saa **9:30** alasiri.
- Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya ya Singida,  
S.L.P. 27,  
**SINGIDA.**

Imetolewa na:

  
Rashid M. Mandoa  
MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
**SINGIDA**

**NB:** Tangazo hili linapatikana kwenye **mbao zote za matangazo** za Halmashauri ya Wilaya ya Singida na kwenye tovuti (website) ya Halmashauri ya Wilaya ya Singida ambayo ni **[www.singidadc.go.tz](http://www.singidadc.go.tz)**