



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais IKULU,
S.L.P. 3120,
DAR ES SALAAM.

MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

MUHIMU:

- (i) Maombi yaletwe siku kumi na nne (14) kabla ya safari ikiwa ni muda wa chini kabisa.
- (ii) Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala nne (4). Kumbukumbu za kuthibitisha umuhimu wa safari hiyo ziambatanishwe (e.g. barua ya wito wa mkutano/masomo n.k.)
- (iii) Nakala mbili (2) zirudishwe katika wizara/idara inayojitegemea.
- (iv) Sehemu C ishughulikiwe na Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara inayojitegemea au Kaimu aliyeteuliwa rasmi.
- (v) Sehemu D ishughulikiwe na Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara inayojitegemea au Kaimu aliyeteuliwa rasm.
- (vi) Sehemu D ishughulikiwe na Waziri wa Wizara ya Sekta inayohusika.
- (vii) Nauli, posho na matumizi mengine itakayopendekezwa katika sehemu B na C ni ile tu itakayolipwa na fdha za kigeni za Tanzania. Kama Tanzania haigharamii chochote basi andika "NILL" Standing Order L. 16 na Staff Circular No. 4 of 1980 zizingatiwe.
- (viii) Gharama zinazotakiwa kuonyeshwa katika sehemu A ni za safari nzima zisizolipwa na zinazolipwa na Tanzania.
- (ix) Wabunge hapana budi wapate Kibali cha Waziri Mkuu na Makamu wa kwanza wa Rais kuhusu safari zao Nje ya Tanzania na kiambatishwe na fomu hii.
- (x) Maawaziri huomba Kibali kwa Rais kwa mujibu wa Waraka wa Rais Na.6 wa mwaka 1964 na hawna haja ya kujaza fomu hii, ila watumishi wa serikali au Mashirika ya Umma wanaoongozana nao ndio wajaze fomu hii ikiambatisha nakala ya Kibali cha safari ya Waziri anayehusika.
- (xi) Fomu hii TFN. 772 (Rev.1986) inaanza kutumika tarehe 1 Mei, 1986.

MAELEZO YA ANAYESAFIRI:

1. Jina la anayesafiri
2. Cheo
3. Wizara/Idara inayojitegemea
4. Idara/Shirika
5. Mahali/Sehemu anayofanya kazi
6. Mahali anapokwenda.
7. Madhumuni ya safari

8. Wizara/Idara/Shirika litakalogharamia safari/masomo
9. Tarehe ya kuondoka
10. Tarehe ya kurudi...
11. Gharama za safari
 - a) Nauli Shs.
 - b) Posho Shs.
 - c) Matumizi Shs.**
12. Faida itakayopatikana kwa Taifa kutokana na safari/masomo

.....

.....

.....

.....

.....

Tarehe.....

.....
Sahihi ya anayesafiri

SEHEMU B:

13. **MAONI YA MKUU WA IDARA/SHIRIKA:**
Napendekeza /sipendekezi ombi hili kwa sababu

- a) Nauli Shs,
- b) Posho Shs.**
- c) Matumizi Shs.

Jumla Shs.....

Tarehe.....

.....
Sahihi na Mhuri wa Mkuu
Wa Idara/Shirika

SEHEMU C:

14. **MAONI YA KATIBU M KUU/MKUU WA IDARA INAYOJITEGEMEA:**
Napendekeza/Sipendekezi ombi hili kwa sababu.....

.....

- a) Nauli Shs.....
- b) Posho Shs.....
- c) Matumizi Shs.....

Jumla Shs.....

Tarehe.....

.....
Sahihi na Mhuri wa Katibu Mkuu
Mkuu wa Idara inayojitegemea

SEHEMU D:

15. MAONI YA WAZIRI

Napendekeza/sipendekezi ombi hili kwa sababu Napendekeza /sipendekezi ombi hili kwa sababu.....
.....

Tarehe.....

.....
Sahihi ya anayesafiri

SEHEMU E:

16. KIBALI CHA KUSARIFI NJE YA TANZANIA

Kumbukumbu Namba.....

Maombi ya kusafiri nje ya Tanzania ya aliyetajwa hapo juu.

YAMEKUBALIWA/YAMEKATALIWA

Tarehe.....

.....
Sahihi ya anayesafiri

GP-Dsm