


HALMASHAURI YA WILAYA SINGIDA
KIBALI CHA KUTOKA NJE YA WILAYA/MKOA

Mkoa wa Singida. SimuNa.2502252/2237 Fax: 2502719 E-mail:dedsingidadc@singida.go.tz		S.L.P. 27, SINGIDA.
--	---	------------------------

Kumb. Na. SDC.....

Tarehe:

SEHEMU A: ((IJAZWE NA MWOMBAJI – MTUMISHI))

Bwana/Bibi/Bi..... Cheo:.....

Namba kusafiri kwenda kwa muda wa siku kuanzia tarehe
..... hadi tarehe.....

Madhumuni ya safari hii:-.....

Sahihi ya mwombaji Tarehe.....

SEHEMU B: (IJAZWE NA MKUU KITUO)

Napendekeza/Sipendekezi mwombaji apewe ruhusa ya kusafiri:

Sahihi ya Mkuu wa.....

Idara ya

Tarehe

SEHEMU C: (IJAZWE NA MKUU WA IDARA)

Mimi..... Mkuu wa Idara ya

Napendekeza/Sipendekezi mwombaji apewe ruhusa ya kusafiri
kwenda.....kwa muda wa siku..... kuanzia tarehe.....hadi
tarehe..... kwa sababu

Sahihi ya Mkuu wa Idara.....

Idara ya

Tarehe

Siku hizo zikatwe/zisikatwe kwenye likizo yake ya mwaka kwa sababu safari hii ni ya
kikazi/binafsi

SEHEMU D: (IJAZWE NA MWAJIRI)

Nakubali/sikubali maoni ya Mkuu wa Idara ya kukuruhusu usafiri kwenda:

.....
kuanzia tarehe..... hadi tarehe.....

.....
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA

.....
TAREHE