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Kumb. Na. SDC/B.'l /so/PART'EY1 36 f arehe.2610912022

Halmashauri ya Wilaya ya Singida imepata idhini ya utekelezaji wa Ajira Mpya katika
mwaka wa tedha 202'l.12022 kwa barua yenye Kumb. Na.FA.170/366/01"8"/59 ya

Tarehe 02/09/2022 kuloka kwa Katibu Mkuu- UTUMISHI.

Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Singida anawatangazia
watanzania wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya Singida,
kuomba nafasi za kazi zitualazo kwa masharti ya kudumu kuanzia leo tarehe
26t09t2022.
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MSAIDIZIWA KUMBUKUMBU DARAJA LA !l (Nafasi02)
SIFA ZA MWOMBAJI

. Awe na elimu ya Kidato cha Nne (lV) au Sita (Vl)

. Awe na Astashahadaicheti NTA Level 5 cha mafunzo ya utunzali
kumbukumbu katika mojawapo ya fani za Afya au Masijala.

KAZU MAJUKUMU YA MSAIDIZIWA KUMBUKUMBU
Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajiwa na wasomaji

Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka za Ofisi.

Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi

kulingana na somo husika (Classification and Boxing) kwa ajili ya matumizi

ya Ofisi.

Kuweka, kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (file racks/cabinet) katika

masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.

Kuweka kumbukumbu (barua,nyaraka n.k) katika majalada.

Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka Taasisi za Serikali na

Kutekeleza kazi zozole atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa

kazi.
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

TANGAZO LA NAFASIZA KAZI

2.3 MSHAHARA
. Kwa kuzingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali, yaani TGS B.



2,4 MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI
i. Muombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiopungua miaka

18 na usiozidi miaka 45.
ii. Muombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.
iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)

yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na maiina ya

wadhamini (referees) wawili.
iv. Maombi yote yaambatane na picha 2 (passport size), nakala

za vyeti vya taaluma vyeti vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale
waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa

kuzingatia sifa zilizoelekezwa hapo juu.

v. Waombaji wote waambatanishe nakala ya kitambulisho cha Taifa (NIDA) kwa
ambao hawana vitambulisho hivyo, namba za nida ziandikwe kwenye
maelezo binafsi (CV).

vi. "Testmonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati

matokeo za kidato cha nne na sita (FORM lV AND FORM Vl RESULTS
SLIPS) HAVITAKUBALIWA.

vii. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa
na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).

viii. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Mamlaka husika.

ix, Barua ya maombi iandikwe kwa lugha ya Kiswahili au Kingereza
x. Waombaji watakaokidhi sifa ndio watakao itwa katika usaili
xi. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili

HAYATAFIKIRIWA.
xii. Maombi yote yatumwe kwenye anuani ifuatayo;

Mkurugenzi wa Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 27,
SINGIDA.

N:B Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 09 Oktoba, 2022 saa 9.30
alasiri.
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Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
s.L.P. 2320,
DODOMA.

Tovuti ya Sekretarieti ya Aj ira www.aiira.oo.tz

Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya Singida
Sinqidadc.qo.tz

Mbao za Matangazo


