HALMASHAURI YA WILAYA SINGIDA
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Mkoa wa Singida.

Simu Na. 0262502252/2237
Fax Na. 0262502719

E-mail: dedsingidadc@singida.go.tz

TANGAZO

MABADILIKO YA ENEO LA KUFANYIA USAILI KWA KADA YA MSAIDIZI WA
KUMBUKUMBU DARAJA LA I

MNAJULISHWA KUWA KUTOKANA NA ZOEZI LA MITIHANI YA KITAIFA YA
KIDATO CHA NNE INAYOENDELEA KATIKA SHULE YA SEKONDARI ILONGERO,
IMELAZIMU KUBADILISHA ENEO LA KUFANYIA USAILI NA BADALA YAKE
USAILI UTAFANYIKA KATIKA SHULE YA MSINGI ILONGERO KWA MUDA
ULEULE ULIOPANGWA

MAELEKEZO MENGINE YANABAKIKAMA ALIVYOAIHISHWA KWENYE TANGAZO

UTAWALA
22 NOVEMBA 2022

S.L.P. 27,
SINGIDA.
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