



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA



Mkoa wa Singida.  
Simu Na. 0262502252/2237  
Fax Na. 0262502719  
Barua pepe: [ded.singidadc@singida.go.tz](mailto:ded.singidadc@singida.go.tz)

S.L.P. 27,  
SINGIDA.

Kumb. Na. SDC/B.1/50/PART'F/27

Tarehe: 22/11/2023

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI**

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Singida anawatangazia waombaji wa nafasi za kazi ya Dereva Daraja la II waliokidhi vigezo kutokana na tangazo la ajira lenye Kumb. Na. **Kumb. Na. SDC/B.1/50/PART'C/98** la tarehe **01/11/2023** kuwa usaili unatarajiwa kufanyika tarehe **25/11/2023** katika ukumbi wa Halmashauri ya Wilaya ya Singida uliopo ofisi za mjini (**NIDA**) kuanzia saa 2:00 Asubuhi.
2. Watakapo faulu mtihani wa mchujo majina yao yatawekwa katika tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Singida (**Singidadc.go.tz**) na yatabandikwa katika mbao za matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Singida.

Ratiba ya usaili kwa kada zilizotangazwa itakuwa kama ifuatavyo:-

NA	KADA	TAREHE YA USAILI WA VITENDO	TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO YA ANA KWA ANA
1	Dereva II	25/11/2023	25/11/2023

3. Aidha, wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

Wasailiwa wote waje na vyeti vyao halisi (Original Certificate) siku ya usaili

- i. Cheti cha Kuzaliwa
- ii. Cheti cha cha Elimu (Kidato cha Nne/Kidato cha Sita)
- iii. Cheti cha mafunzo na Ujuzi aliosomea
- iv. Wasailiwa waliosoma vyuo nje ya nchi wanatakiwa kuwa na uthibitisho kutoka **NACTE** na **TCU**
- v. Picha moja " Passport Size" ya hivi karibuni na iandikwe jina nyuma
- vi. Kitambulisho cha **NIDA** au ambao hawajapata vitambulisho waandike namba zao za nida pamoja na kuwasilisha barua ya utambulisho kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji ambayo itakuwa na picha ya muhusika pamoja na muhuri.
- vii. Wenye hati za matokeo (Testimonials, Provisional result, na Result slip ) bila vyeti hallisi **HAWATARUHUSIWA** kufanya usaili.

- viii. Kila msaililwa atajitegemea gharama za nauli ya kuja na kurudi, gharama za malazi na chakula.
- ix. Waombaji ambao majina yao hayajaonekana kwenye orodha iliyoambatanishwa na tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo hitajika.
- x. Pia mnashauriwa kutembelea tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Singida ([Singidadc.go.tz](http://Singidadc.go.tz)) ili kupata taarifa ya mabadiliko yoyote endapo yatajitokeza.
- xi. Orodha ya majina ya wasailiwa na maelekezo ya usaili huo ni kama inavyoonesha hapa chini.

4. Nawatakia maandalizi mema.



Janeth Mbuga

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA  
**SINGIDA**

**Nakala:** Mbao zote za matangazo

Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya Singida  
[Singidadc.go.tz](http://Singidadc.go.tz)

Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira [www.ajira.go.tz](http://www.ajira.go.tz)

## HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

### ORODHA YA WAOMBAJI NAFASI YA DEREVA DARAJA II

#### HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

S/N	JINA	JINSIA	ANUANI
1	DAUDI CHRISTOPHER KIPANDO	ME	P.O.BOX 171 KIOMBOI-IRAMBA
2	DAVID PASCHAL MTALIMBO	ME	P.O.BOX 1249 DODOMA
3	HUSSEIN ISSA MRAMBOA	ME	P.O.BOX 344 BABATI
4	KHALIDI MUSSA NTANDU	ME	P.O.BOX 148 SINGIDA
5	SELEMANI ATHUMANI MLUNDI	ME	P.O.BOX 27 SINGIDA
6	VALENTINE RICHARD KANZA	ME	P.O.BOX 617 SINGIDA