

HALMASHAURI YA WILAYA SINGIDA
(Barua zote zilandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MkoawaSingida.
Simu Na. 0262502252/2237
Fax Na. 0262502719
E-mail: ded.singidadc@singida.go.tz



S.L.P. 27,
SINGIDA.

TAREHE: 23/11/2022

**KUITWA KAZINI KWA WALIOFAULU USAILI WA NAFASI YA MTUNZA
KUMBUKUMBU MSAIDIZI DARAJA LA II**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Singida anawaarifu waombaji waliofanya usaili tajwa hapo juu, na kufaulu kwa nafasi ya Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Daraja la II, kuwa, wanatakiwa kuripoti kazini kuanzia tarehe 24 Novemba, 2022, mpaka tarehe 5 Disemba, 2022 katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Singida.

Kila msailiwa aliyefaulu na kuitwa kazini anatakiwa kufika na vyeti halisi vya elimu na Taaluma (Original certificate), picha mbili (passport size), Cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa au namba ya kitambulisho cha Taifa (NIDA)

NA	JINA LA MSAILIWA	JINSIA	ANUANI	MAONI
1	LILIAN LUCAS JAMES	KE	S. L. B. 43231 DAR ES SALAAM	AMECHAGULIWA
2	ALESIOUS KAIZILEGE ISIDORY	ME	S. L. B. 1534 SINGIDA	AMECHAGULIWA

Tangazo hili linapatikana katika tovuti za Halmashauri ya Wilaya ya Singida www.singidadc.go.tz na mbao za matangazo


J. Mbuga

Kny. MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA