

MAENEO YA UWEKEZAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA, MKOA WA SINGIDA.

S/N	KATA	KIJIJI	UKUBWA WA ENEO	MATUMIZI YA ENEO	HALI HALISI YA ENEO
1.	Msisi	Nkwae	Hekta 33.84	Viwanda	Eneo limepimwa
					Eneo limetengwa na kijiji
2	Msisi	Mnung'una	Hekta 12	Viwanda	Eneo halijapimwa
					Eneo limetengwa na kijiji
3	Msisi	Nkwae	Hekta 32	Aina yoyote ya uwekezaji	Mali ya kijiji, halijapimwa
4	Mughamo	Msikii	Hekta 240	Limetengwa kwa shughuli yoyote	Eneo la kijiji, halijapimwa
5	Mughamo	Mughamo	Hekta 400	Limetengwa kwa shughuli yoyote	Eneo la kijiji, halijapimwa
6	Kinyeto	Kinyeto	Hekta 8	Viwanda	Eneo la kijiji, halijapimwa
7	Mgori	Mgori	Hekta 39,361	Ufugaji nyuki. Uvunaji hewa ya ukaa	Eneo limepimwa, lipo chini ya Wakala wa Misitu
8	Kinyeto	Kinyeto	Hekta 4	Uwekezaji wa aina yoyote	Eneo la kijiji, halijapimwa.
9	Ilongero	Madamigha	Hekta 4.8	Uwekezaji wa aina yoyote	Eneo limetengwa na kijiji, halijapimwa
10	Merya	Kinyamwambo	Hekta 20	Michezo (Olympic)	Eneo limepimwa, lipo chini ya Halmashauri ya Wilaya ya Singida
11	Itaja	Itaja	Hekta 3.2	Uwekezaji wa aina yoyote	Eneo la kijiji, halijapimwa.

12	Mtinko	Mpambaa	Shamba la Mpambaa, hekta 301.12	Uzalishaji mbegu, kilimo cha Mahindi, Maharage na Alizeti	Limepimwa, lipo chini ya Halmashauri ya Wilaya ya Singida
13	Itaja	Sagara	Shamba la Sagara hekta 2100	Ufugaji wa mifugo(Ranchi)	Eneo limepimwa, kwasasa lipo kwenye mpango wa matumizi bora ya ardhi
14	Merya	Kinyamwambo	Hekta 8.	Ujenzi wa soko la vitunguu, viwanda vidogo	Eneo limepimwa, lipo chini ya Halmashauri ya Wilaya ya Singida