



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA



Mkoa wa Singida.
Simu Na. 0262502252/2237
Fax Na. 0262502719
Barua pepe: dedsingidadc@singida.go.tz

S.L.P. 27,
SINGIDA.

Kumb. Na. SDC/B.1/50/PART"E"/118

Tarehe: 24/05/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Halmashauri ya Wilaya ya Singida imepata idhini ya utekelezaji wa Ajira Mpya katika mwaka wa fedha 2021/2022 kwa barua yenye Kumb. Na.FA.97/228/01/9 ya Tarehe 13 Mei 2022 kutoka kwa Katibu Mkuu- UTUMISHI.

Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Singida anawatangazia watanzania wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya Singida, kuomba nafasi za kazi zifuatazo kwa masharti ya kudumu kuanzia leo tarehe 24/05/2022:

2.0 MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III - TGS B (Nafasi 13)

2.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji anatakiwa awe na elimu ya Kidato cha Nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya cheti (Astashahada) katika moja ya Fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

2.2 MSHAHARA

Ngazi ya Mshahara ni TGS B1.

2.3 KAZI/ MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIKI

- i. Afisa Masuhuli na Mtendaji wa Serikali ya Kijiji.
- ii. Kusimamia ulinzi wa Raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na usimamizi wa utawala bora katika Kijiji.
- iii. Kujibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Kijiji.
- iv. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
- v. Kutafsiri na kusimamia sera na utekelezaji wa Sheria ndogondogo za Halmashauri ya Kijiji.
- vi. Kuandaa taarifa za utekelezaji na kazi katika eneo lake na kuhamasisha uchumi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa umaskini na kuongeza uzalishaji mali.
- vii. Kiongozi Mkuu wa Idara na Vitengo vya kitaaluma katika Kijiji.
- viii. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu na nyaraka za Kijiji.

- ix. Kupokea, kusikiliza na kutatua migogoro ya wananchi
- x. Kusimamia ukusanyaji wa mapato katika Kijiji.
- xi. Kuandaa na kutunza Rejesta ya wakazi wote wa Kijiji.
- xii. Pamoja na kazi zingine utakazopangiwa na Mwajiri wako.

3.0 DEREVA DARAJA LA II (Nafasi 2)

3.1 SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Awe na elimu ya Kidato cha Nne (IV) au sita (VI).
- ii. Awe na Leseni ya Daraja "E" au "C1" ya uendeshaji wa Magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha Ajali.
- iii. Awe amehudhuria Mafunzo ya msingi ya uendeshaji Magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali.
- iv. Waombaji wenye Cheti cha Majaribio ya Ufundi Daraja la II watafikiriwa kwanza.

3.2 KAZI/ MAJUKUMU YA DEREVA DARAJA LA II

- i. Kukagua Gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa Gari.
- ii. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
- iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya Gari.
- iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.
- v. Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari
- vi. Kufanya usafi wa Gari.
- vii. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake wa kazi.

3.3 MSHAHARA

- i. Ngazi ya Mshahara ni TGS B1.

4.0 MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

- i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia miaka 18 hadi 45.
- ii. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.
- iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) wawili.
- iv. Maombi yote yaambatane na picha 2 (passport size), nakala za vyeti vya taaluma vyeti vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa zilizoелеkezwa hapo juu.
- v. Waombaji wote waambatanishe nakala ya kitambulisho cha Taifa (NIDA) kwa ambao hawana vitambulisho hivyo, namba za nida ziandikwe kwenye maelezo binafsi (CV).

- vi. "Testimonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) **HAVITAKUBALIWA.**
- vii. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).
- viii. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wanakibali cha Mamlaka husika.
- ix. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili **HAYATAFIKIRIWA.**
- x. Maombi yote yatumwe kwenye anuani ifuatayo;

Mkurugenzi wa Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 27,
SINGIDA.

N:B Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 07 Juni, 2022 saa 9.30 alasiri.

Imetolewa na

Ester Chaula
Ester Chaula
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA**

Nakala: Katibu,
Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P. 2320,
DODOMA.

Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya Singida
Singidadc.go.tz

Mbao za Matangazo