


TANGAZO

WASTAAFU WOTE WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

MNAJULISHWA KUWA MFUKO WA
PSSSF UNAPENDA KUONANA NA
WASTAAFU WOTE WA HALMASHAURI
YA WILAYA YA SINGIDA AMBAO WANA
MADAI YA MAFAO ILI MAAFISA WA
MFUKO WAWEZE KUSHUGHULIKIA
MALALAMIKO YAO

ZOEZI HILO LITAFANYIKA TAREHE
30/01/2023 KWENYE UKUMBI WA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA
SINGIDA KUANZIA SAA **03:00 ASUBUHI**

**NB: NI MUHIMU KUBEBA NYARAKA
ZOTE ZINAZOHUSIANA NA MAFAO YA
KUSTAAFU**


J. Mbuga

**Kny. MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA**

TAREHE: 25/01/2023