

TANAZO TANGAZO TANGAZO

1. AFISA MWANDIKISHAJI WA JIMBO LA SINGIDA KASKAZINI ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA ZOEZI LA UWEKAJI WAZI WA DAFTARI LA AWALI LA WAPIGA KURA NA UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA WAPIGA KURA AWAMU YA PILI LITAANZA TAREHE 16-22/05/2025 KATIKA VITUO 38 VILIVYOTEULIWA KWENYE KILA KATA.
2. WATAKAOHUSIKA NI WANANCHI WOTE WALIOTIMIZA UMRI WA MIAKA 18 NA ZAIDI AU WALE WATAKAOTIMIZA MIAKA 18 KABLA AMA IFIKAPO TAREHE YA UCHAGUZI MKUU WA MWAKA 2025 NA WALE AMBAO WANASIFA ZA KUANDIKISHWA LAKINI HAWAKUJIANDIKISHA AWAMU YA KWANZA.
3. WAPIGAKURA WALIOJIANDIKISHA AWAMU YA KWANZA WAFIKE KWENYE VITUO WALIVYOJIANDIKISHIA AWAMU WA KWANZA ILI KUHAIKI TAARIFA ZAO. ENDAPO TAARIFA ZA WAPIGA KURA ZIMEKOSEWA WAFIKE KWENYE VITUO VILIVYOPENDEKEZWA KWENYE KATA ZAO KUREKEBISHA TAARIFA HIZO. AIDHA WAPIGA KURA WALIOPOTEZA KADI , KADI KUHAIBIKA AMA KUHAMAKAZI NAO WAFIKE KWEVYE VITUO ILI KUPATIWA KADI MPYA.
4. VITUO VITAFUNGULIWA KUENZIA SAA 2:00 ASUBUHI NA KUFUNGWA SAA 12: 00 JIONI KILA SIKU KWA MUDA WA SIKU 7

KAULI MBIU: “Kujiandikisha kuwa Mpiga Kura ni Msingi wa Uchaguzi Bora”

IMETOLEWA NA


AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA SINGIDA KASKAZINI
TAREHE 09/05/2025

