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» MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA

WILAYA YA SINGIDA, ANAPENDA KUWATANGAZIA
WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI IMEPIMA
VIWANJA KWA MATUMIZI MBALIMBALI KATIKA
ENEO LA MJI WA KISASA WA UWEKEZAJI LILILOPO
NJIAPANDA YA MERYA KANDOKANDO YA
BARABARA KUU YA SINGIDA ARUSHA, SEHEMU
PEKEE UNAPOWEZA KUONA “SUNRISE” NA
“SUNSET” PAMOJA NA BONDE LA UFA.

> FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA OFISI YA
MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI+-YA
WILAYA YA SINGIDA NA KATIKA TOVUTI YA
HALMASHAURI: www.singidadc.go.tz KWA MALIPO
YA TSH. 20,000 (ELFU ISHIRINI TU) AMBAYO
HAITARUDISHWA.

» WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA.



BEI YA VIWANJA KWA MITA YA MRABA NI KAMA
IFUATAVYO:-

BEI (MITA
NA. MATUMIZI YA KIWANJA YA MRABA
(M?)
1. MAKAZI (RESIDENTIAL) 1,000
2.| MAKAZI NA BIASHARA| 1,500

(COMMERCIAL RESIDENTIAL)

3. MAJENGO YA UMMA (PUBLIC 1,500

BUILDING)
4.|BIASHARA (COMMERCIAL) 2,000
5.|HOTELI (HOTEL) 2,500
6. VIWANJA VYA HUDUMA (SERVICE| 3,000

" |INDUSTRY)
7./SHULE YA AWALI (NUSERY| 3,000

SCHOOL)
8.|KITUO CHA MAFUTA (PETROL 5,000 -

STATION) s
9.|MAEGESHO YA MAGARI (CAR| 5,000

PARK) N

Tanbihi: GHARAMA HIZI HAZIHUSISHI MAANDALIZI
YA HATI MILKI.

@ "

Rashid M. Mandoa : ™
(a}; AN
MKURUGENZI MTENDAJI ,‘(‘\ C o

HALMASHAURI YA WILAYA U
SINGIDA & J\gﬁéfw\s’o
A R

N
Ay @



Fomu Na. 19

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
SHERIA YA ARDHI NA 4 YA 1999

MAOMBI YA HAKI YA KUMILIKI ARDHI
(CHINI YA KIFUNGU NAMBA 25)
(IJAZWE NAKALA TATU)
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5. Nina/tuna/thibitisha kwamba nina/tuna/miliki  ardhi/shamba katika maeneo mengine

6. Kama ulikuwa mmiliki wa shamba aunyumba tajanamba ya uthamini au uthib;ﬁ.ého
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7. Nitazingatia masharti ya kumiliki Ardhi kwa mujibu wa Sheria.
8. Maelezo mengine uliyonayo ambayo ni - muhimu KETDONSIE. . o cnminsminmmun v oo
9. Fafanua.l-l..x.\-»vézb au mpango ulionao.\;va kukuwezeéﬁé kuendeleza ardhi hiyo ndani
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10. Tafadhali zingatia kuwa kama ombi hili litakubalika, utatakiwa kukamilisha malipo yanayohitajika kwa
ardhi itakayotajwa. Malipo yafanyike ndani ya siku tisini (90) kuanzia tarehe ya waraka wa malipo na
uwasilishe stakabadhi Ofisi ya Ardhi iliyotoa fomu hii. HAKI YAKO YA KUPEWA ARDHI-HIYO
ITAKOMA MUDA HUO UKIISHA BILA MALIPO YOTE KUKAMILISHWA.

11. Ninathibitisha kwamba yote yaliyoelezwa hapo juu ni kweli tupu kwa uelewa wangu/wetu na

nina/tuna/kubaliana na masharti yaliyoelezwa. o .
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