

TANGAZO



HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA

15 SEPTEMBER, 2025



MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA SINGIDA, ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WA WILAYA YA SINGIDA KUWA ANAKODISHA SHAMBA KATIKA SHAMBA LA MBEGU LA MPAMBAA LILILOPO KATIKA KATA YA MTINKO KIJILI CHA MPAMBAA

- 1. FOMU ZA MAOMBI YA KUKODI SHAMBA ZINAPATIKANA OFISI YA MKURUGENZI ILONGERO IDARA YA KILIMO, MIFUGO NA UVUVI KWA SHILINGI 5000/=**
 - 2. GHARAMA ZA KUKODISHA SHAMBA KWA EKARI MOJA NI TSHS 90,000/=**
 - 3. KIASI CHA JUU CHA KUKODI SHAMBA NI EKARI 10 TU**
 - 4. KILA ATAKAYEPATA SHAMBA ATATAKIWA KUFUATA TARATIBU NA KANUNI ZA SHAMBA LA MBEGU HASA KULIMA KITAALAMU**
 - 5. BAADA YA KUCHAKATA FOMU ZA MAOMBI WALE WATAKAO PATA SHAMBA WATAPEWA NAMBA YA MALIPO (CONTROL NUMBER) ILI KUFANYA MALIPO NDANI YA MASAA 48 YA KAZI**
 - 6. KUCHUKUA FOMU YA MAOMBI NI KUENZIA TAREHE 22 SEPTEMBER 2025 NA MWISHO NI 6 OCTOBER 2025**
- ASANTE.**

Ester A. Chaula
Ester A. Chaula
Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
SINGIDA

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
SINGIDA